Yadda Ake Samun 3D Meme Tare Da LucidPix

Membobi tuni suna daga cikin manyan abubuwan kirkirar zamaninmu. Wadannan hotuna masu sauki da kuma bayanan kirkire-kirkire sun karfafa abubuwan kara kuzari na al'adun pop a cikin ingantacciyar ƙwaƙwalwar ajiyar intanet, ƙirƙirar haɗin gwiwa tsakanin duk waɗanda suke ganinsu.

Yayinda memes ya fara da hoto mai sauƙi da kuma tsari na labarai, sun sami ci gaba akan lokaci, ƙara a cikin raye-raye ta hanyar GIFs har ma da gajeren bidiyo a wasu lokuta. A yau, wannan ci gaba na juyin halitta ya ɗauki mataki na gaba tare da LucidPix da ikon Canza 3D. Ba su memes, lebur, har yanzu, ko wani tsinkaye a cikin yanayi, wani LucidPix meme ya amsa motsin mai kallo, yana ƙara sabon yanayin nishaɗi ga waɗannan al'adun intanet na al'adun intanet.

Mataki na 1: Nemo Meme

Babban sashi game da batun LucidPix shine ba lallai ne ka fara daga karce ba. Ko, idan kana da wani abu mai girma a zuciyarka, zaku iya ƙirƙirar sabon naku game imgflip.com or makeameme.org, ko ma memebetter.com. Komai yadda ka fara, adana hotonka zuwa wayarka ta iPhone ko ta wayar salula ta wayar salula ta Android.

Don taimakawa alamar sabuwar shekara, mun zaɓi wani abu game da rashin motocinmu masu tashi:

Mataki na 2: Someara Wasu sarari

Yayinda zaka iya tsallake wannan matakin, memes yana da sauƙin karanta idan kana da ɗan sarari a kusa da batun. Wannan saboda wani ɓangare na hotunan 3D suna ɓoye har sai ka matsar da wayarka don nuna alamar 3D. Ba tare da ƙarin ƙarin sarari a kusa da batun ba, za'a iya yanke wasu rubutun meme ko wahalar karantawa.

Na yi amfani da wani app da ake kira Juxtaposer don cimma wannan sakamako, wanda shine iOS kawai. Koyaya, Na yi amfani da shi don kawai dalili wanda na riga na sayi shi shekaru da suka wuce. Idan ba ku da sha'awar sayen sabon app, akwai tan na ƙarin madadin abubuwa kyauta don Android da iPhone a wannan hanyar.

Don ba da meme ɗan ƙaramin wuri a kusa da bangarorin, kuna buƙatar asalin. Kuna iya zuwa Pexels.com kuma zazzage hoto a kyauta, ko kuna iya samun ɗan kirki. Don meme, Ina son wani abu tare da taken sarari, kuma tafi tare da hoton da na samo akan layi.

Bayan haka, Na kara da cewa kamar yadda hoton bango yake a cikin Juxtaposer, da kuma taken da na zaba a matsayin goshin gaba, in tabbatar inyi amfani da yatsu biyu don yatsu / zuƙo hoton a girman saboda haka akwai kyakkyawan sikirin a kusa da shi. Ya kamata firam ɗin ya kasance kusan 15-20% girma fiye da hoton meme don kyakkyawan sakamako. Daga nan sai kawai na ajiye sakamakon abin da aka kawo na wayoyina a wayata.

Mataki na 3: Canza kai zuwa 3D a LucidPix

Ga inda sihirin ya faru. LucidPix zai ɗauki gidanka, har yanzu hoton meme kuma ƙirƙirar ma'amala mai ma'ana mai yawa wanda yake tabbas zai kawo abubuwan so da kuma maganganu.

Da farko, bude LucidPix ka matsa gunkin kyamara . Sannan matsa zuwa hagu, Fuskar 3D da 3D hoto don zaɓar Canza 3D. Za a umarce ka da ka zabi hoton da kake so ka canza zuwa 3D, kuma a wannan yanayin, shine taken da ka rigaya ka adana. Zaɓi hoton, matsa Haɗa hoto na 3D kuma bari LucidPix ya yi sihirinsa.

Bayan aiwatar da juyi, gwada shi ta hanyar motsa wayarka kadan don ganin yadda sakamakon zai kasance, kuma idan kun yi farin ciki, taɓa maɓallin rabo kuma ko sanya shi a Facebook, ko aika shi azaman GIF ko bidiyo don amfani a cikin Snapchat. , Instagram, TikTok da ƙari.

Idan kuna buƙatar taimako game da yadda ake rabawa, kuna cikin sa'a! Muna da blog post bayyana haka kawai a nan.

Jin daɗin Memc LucidPix?

Idan kuna son membobin LucidPix, sanar da mu! Idan mun ji daga isassun mutane, zamu iya gina wannan tsari a cikin LucidPix app, don ma sauƙin 3D meme.